Welcome guest, is this your first visit? Create Account now to join.
  • Login:

Chào mừng đến với Diễn đàn Xổ Số Miền Bắc | Kết Quả Xổ Số | Soi Cầu |.

If this is your first visit, be sure to check out the FAQ by clicking the link above. You may have to register before you can post: click the register link above to proceed.

Đóng Chủ đề
Trang 2 của 9 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 88
    Stone Axe
    thanbachthu1970's Avatar

Họ tên
    nguyễntuấnanh(01653133242)
    Cảm ơn
    0
    mình chỉ nói đợi cầu max trên 40 ngày rồi lắp khung 10 ngày để làm minh họa cho phương pháp của thanbachthu@.chứ mình ko dùng phương pháp đó để nuôi.
    phương pháp của mình có lẽ bạn hoangkthanoi đã hiểu rõ rồi đó.ghép các cầu gan từ 1 ngày==> max ngày cho ra cùng 1 con số.con số đó xác suất rất cao ngày hôm đó .
    theo tinh thần: các cầu gan ko thể cùng gan tiếp 1 ngày.
    các cầu đang chạy ko thể cùng chạy tiếp 1 ngày
    đó là kinh nghiệm của mình.việc còn lại là thống kê và thống kê.
    các bạn cứ tự tin đặt khung 5 ngày nhé!!

Hãy cùng thanbachthu1970 phát triển diễn đàn bạn nhé. Nếu quan tâm tới diễn đàn,bạn bấm VÀO ĐÂY nhé.

Gold Double Sided Axe +
    emyeuloto's Avatar

Cảm ơn
    0
    Trích dẫn Gửi bởi thanbachthu1970 Xem bài viết
    phương pháp của mình có lẽ bạn hoangkthanoi đã hiểu rõ rồi đó.ghép các cầu gan từ 1 ngày==> max ngày cho ra cùng 1 con số.con số đó xác suất rất cao ngày hôm đó .
    Bạn có thể nói rõ pp của bạn thông quả bảng kết quả hàng ngày cho anh em tham khảo được ko?

Hãy cùng emyeuloto phát triển diễn đàn bạn nhé. Nếu quan tâm tới diễn đàn,bạn bấm VÀO ĐÂY nhé.

Bronze Crown
    nightmare's Avatar

Cảm ơn
    19
    Trích dẫn Gửi bởi thanbachthu1970 Xem bài viết
    mình chỉ nói đợi cầu max trên 40 ngày rồi lắp khung 10 ngày để làm minh họa cho phương pháp của thanbachthu@.chứ mình ko dùng phương pháp đó để nuôi.
    theo tinh thần: các cầu gan ko thể cùng gan tiếp 1 ngày.
    các cầu đang chạy ko thể cùng chạy tiếp 1 ngày
    đó là kinh nghiệm của mình.việc còn lại là thống kê và thống kê.
    các bạn cứ tự tin đặt khung 5 ngày nhé!!

Chính xác. Mình cũng đã thử chiến kiểu cầu Gan nhưng tìm cầu và thống kê trên mấy trang Web có vẻ không được hiệu quả cho lắm >> nên cũng đành bỏ cuộc không theo phương pháp Nuôi Cầu Gan. Có theo dõi bài của anh ở 1 trang Web khác nhưng tự nhiên mất hút không thấy Topic đó đâu nữa. Trở lại lần này mong anh mỗi lần vào Nuôi Cầu Gan nào thì nói rõ vị trí Ghép Cầu để những ngày anh không Post số được thì những anh em đang Nuôi theo Cầu của anh có thể chủ động được Số. Chúc anh may mắn và mang lại niềm vui cho nhiều anh chị em. Thân. Nightmare.

What We Can Change Is The Future. We Cannot Change The Past. I am Nightmare.

A Little Chick
    nhimxinhxinh06's Avatar

Cảm ơn
    0
    HÔM NAY TIẾP MẠCH CÂU:ngày 2 Lô bt 99.[/QUOTE]
    Anh nói rõ ngày cho mọi người tiện theo dõi nhé,vì 99 hôm wa ra rồi nên tôi vào xem không biết là của ngày nào?

Hãy cùng nhimxinhxinh06 phát triển diễn đàn bạn nhé. Nếu quan tâm tới diễn đàn,bạn bấm VÀO ĐÂY nhé.

Gold Medal
    tinhyeubattu's Avatar

Họ tên
    ~_^
    Đang ở
    *_*
    Cảm ơn
    0
    co ai nuoi 01 khong vay. khung 15 ngay`. nan sap het tien roi`

''Về đây nghe sóng vỗ bờ.
    Về đây với biển lững lờ buông trôi.
    Về đây con số của tôi!
    Đừng đi đâu nữa, người ơi hỡi người...''

Silver Double Sided Axe +
    cuongmk's Avatar

Họ tên
    cuong
    Cảm ơn
    0
    bac oi ngay 08-03 chien tiep 99 ah` the con 59 co dc ko bac

Hãy cùng cuongmk phát triển diễn đàn bạn nhé. Nếu quan tâm tới diễn đàn,bạn bấm VÀO ĐÂY nhé.

Silver Double Sided Axe +
    cuongmk's Avatar

Họ tên
    cuong
    Cảm ơn
    0
    neu ma nuoi con 99 thi khung may ngay ah` bac

Hãy cùng cuongmk phát triển diễn đàn bạn nhé. Nếu quan tâm tới diễn đàn,bạn bấm VÀO ĐÂY nhé.

Thành viên VIP
    tapdanhlo's Avatar

Cảm ơn
    11
    Bạn ơi cầu nuôi Lô tô động hôm nay ko phải là 99 nhé mà là con khác cầu của bác TBT khung chuẩn 5 ngày. Bác TBT lần sau post bài cho anh em vị trí cầu luôn nhé để khi bác bận công việc thì AE tự Tìm ra số mà Theo.
    Thank you.

Hãy cùng tapdanhlo phát triển diễn đàn bạn nhé. Nếu quan tâm tới diễn đàn,bạn bấm VÀO ĐÂY nhé.

Double Wood Hamme
    namhuy2011's Avatar

Cảm ơn
    0
    cách nuôi của bác TBT theo mình là thế này :
    Ngày hôm nay ta thống kê những cầu gan khoảng 7 ngày chưa về xem coi ngày mai cho ra những con gì rồi liệt kê ra,rồi tiếp tục làm như vậy với tất cả các cầu gan hơn 7 ngày còn lại và cũng cứ liệt kê ra rồi từ đó đêémxem em nào xuất hiện nhiều nhất thì đó là con bạch thủ cho ngày hôm sau .nếu hôm đoókhông về thì tối lại làm lại quá trình như trên để tìm con bạch thủ chứ không phải từu 1 cầu gan đâu.Còn việc thông kê này thì một số trang wed đã có phần mền chỉ cần vào đó mà bấm ra có ngay.
    hồi bên loto mình cũng đã rất tin tưởng TBT70 và cũng theo bạn và kiếm ăn được că đợt cho đến khi " bọn hắn " ban níc của thần .

Hãy cùng namhuy2011 phát triển diễn đàn bạn nhé. Nếu quan tâm tới diễn đàn,bạn bấm VÀO ĐÂY nhé.

Silver Crown
    BadBoy's Avatar

Họ tên
    BadBoy
    Đang ở
    Cạnh Nhà Chủ Lô
    Cảm ơn
    0
    Chào cả nhà.PP chơi của thanbachthu1970 là pp nuôi lô động.Mỗi ngày 1 số khác nhau nên ngày 08/03/2012 không phải là lô 99 nữa cả nhà nhé.

Hãy cùng BadBoy phát triển diễn đàn bạn nhé. Nếu quan tâm tới diễn đàn,bạn bấm VÀO ĐÂY nhé.